Máy nội soi Tai mũi họng |HB250/XL100 | MEDTRIX
Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
model: HB250/XL100
Hãng sản xuất: MEDTRIX (Liên doanh Việt - Hàn)
Tình trạng: Hết hàng
Liên hệ đặt hàng: 0933225589
Giá: Liên hệ
Danh mục: Máy nội soi tai mũi họng.
Mô tả chi tiết
MÁY NỘI SOI TAI MŨI HỌNG HB250/XL100
Nước sản xuất: Việt Nam
Năm sản xuất: 2012-2013
          Tiêu chuẩn: TCCS
* Đặc tính kỹ thuật:
- Cổng ra tín hiệu: Composite
- Quay VIDEO: chuẩn AVI
- Tương tác với máy tính qua cổng USB
- Có khả năng chỉnh tăng màu và giảm màu trên bộ xử lý.
- Bộ xử lý ảnh có chức năng While Balance (Cân bằng trắng).
- Đèn công suất 250W có kích lọc nhiệt, tuổi thọ cao, độ sáng lớn, làm mát tự động, chuyển bóng sáng dễ dàng.
- Cửa thay bóng sáng bên hông nguồn giúp thay bóng dễ dàng.
* Thông số kỹ thuật
- Xem Catalog
* Cấu hình tiêu chuẩn
STT
Tên
Số lượng
1.
Màn hình chuyên dụng CRT 14” hoặc LCD 15”
Bộ xử lý ảnh
01
Nguồn sáng 250W